วันที่ 11 ธันวาคม 2562 กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา จัดกิจกรรมแข่งขันบาสเกตบอล ต้านภัยยาเสพติด ประจำปีการศึกษา 2562 โดย ดร.อุดม ชูลีวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันบาสเกตบอล ณ สนามบาสเกตบอล โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา
ชมภาพเพิ่มเติม
เพจงานโสตทัศนศึกษา >>คลิกที่นี่